Máy bơm nước CM80-160D Technology Italy
Danh mục: Máy bơm lưu lượng, Máy bơm trục ngang, Sản phẩm nổi bật Từ khóa: Bơm nước sạch 11kW, Máy bơm công suất 11kW
  • Mô tả
  • Đánh giá (0)
0.0
Giới thiệu máy bơm nước trục ngang Mpump CM 80-160D
Là dòng máy bơm ly tâm trục ngang 11kW công nghiệp liền trục , có cấu tạo thân và cánh bơm bằng gang tổng hợp , trục bơm bằng inox 304 , máy bơm chuyên bơm cấp nước sinh hoạt cho chung cư và nhà cao tầng và các khu công nghiệp cấp nước sản xuất.
Thông số máy bơm ly tâm trục ngang Mpump CM 80-160D
  • Model : CM 80-160D
  • Công suất : 11kW/ 380V
  • Dải lưu lượng : 66 -180 m3/h
  • Dải cột áp : 26.4 – 15.1m
  • Họng xả : 80 mm
  • Họng hút: 100 mm
  • Nhà sản xuất: Mpump – Technology Italy
>> Xem thêm: Máy bơm nước đặt cạn Mpump 37kW